Baada ya Tuzo za Mama zilizofanyika Durban South Africa, Nilipata nafasi ya kufanya Interview ya kwanza na Diamond kuhusu Tuzo hizo, mategemeo na kinachofuati kwenye muziki wake. Video iko hapa.
VIDEO, EXCLUSIVE INTERVIEW YA @SAMMISAGO NA DIAMOND BAADA YA TUZO ZA MTV AFRICA 2014
Baada ya Tuzo za Mama zilizofanyika Durban South Africa, Nilipata nafasi ya kufanya Interview ya kwanza na Diamond kuhusu Tuzo hizo, mategemeo na kinachofuati kwenye muziki wake. Video iko hapa.
0 comments:
Post a Comment